-
-
-
-
Thông qua hội chợ tư vấn, giới thiệu việc làm trong và ngoài nước đã có nhiều lao động, học sinh đã lựa chon được đơn hàng phù hợp với khả năng tài chính cũng như năng lực, sở trường của bản thân
-
Thông qua tập huấn, nhằm nâng cao kiến thức giúp cán bộ cơ sở thực hiện tốt công tác tư vấn, tuyên truyền, hướng nghiệp, khởi nghiệp, học nghề, việc làm tại địa phương.
-
-
-
-
Qua buổi truyền thông, đã giúp người cao tuổi nâng cao nhận thức về các bệnh huyết áp, tan máu bẩm sinh từ đó nâng cao việc phòng tránh bằng rèn luyện thân thể, tăng cường sức khoẻ
-
|
| |